Tuesday, December 21, 2004

Song that I really I like....

SANA NGA

kapag pagibig ko, ay akin ng nais ialay
ang “mahal kita” ay sa’yo lamang sasabihin
kung mayron mang sa habang buhay ay nais kapiling
sana nga’y ikaw na, ikaw ang pipiliin

kung may mga labing maaring magsabing mahal ako
sana nga’y ikaw, ikaw sana ang siyang marinig ko
ibibigay ang puso ko at pagibig na tunay
sana nga’y ikaw na ang mapaghandugan nito

kung mayroong pusong pinakananais maging akin
sana nga’y ikaw, ikaw sana ang para sa akin

kung mayron man mga yakap akong pinapangrap
ikaw sana ang kayakap di maaring isiping mayrong pang iba
dahil dito sa puso ko ay mamahalin ka
dahil dito sa puso ko ang mamahalin lang ay isa
sana nga, sana nga’y ikaw na, sana nga

0 Comments:

Post a Comment

<< Home